ผลบอลวันที่ 19/03/2019

เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
00:00 โอเรโบร (ยู 21) 3-1 แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด ยู 21
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:30 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1-1 มีเนอร่า
กระชับมิตร (สโมสร)
01:00 SV Stiwoll 4-4 SV Strassgang
01:30 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 1-2 เอฟซีโทรลฮัทตัน
15:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-2 ดินาโม บรีอันสค์
17:15 เดมโป SC 2-1 สปอร์ตติ้ง กัว
19:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-1 ชาร์ปบอร์ก 08
19:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 5-1 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
Austrian 3.Liga
01:00 St.Polten Amateure 3-3 Team Wiener Linien
Germany Landespokal
01:00 KSV Baunatal 1-1 FC Giessen
Holland Eredivisie Women
01:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
01:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 2-2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
01:30 RKSV Achilles 29 (w) 2-6 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
01:30 Excelsior Barendrecht (w) 1-1 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ)
CONCACAF Championship U17
01:30 French Saint-Martin U17 1-3 อารูบา (ยู 17)
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
01:30 Lommedalens 1-6 ยูลเลิร์น เอฟซี
02:15 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 4-1 Blaker
Torneo Di Viareggio
01:30 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 4-2 โตริโน่(เยาวชน)
Uruguay Reserve League
01:30 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 3-2 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
02:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-5 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง)
BSWCP
02:00 Rabona Beach 14-6 Almaz St Petersburg Beach
19:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 5-1 เวเนซูเอลา ฟุตบอลชายหาด
20:25 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 5-4 อุรุกวัย ฟุตบอลชายหาด
21:50 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า ฟุตบอลชายหาด 7-2 เปรู ฟุตบอลชายหาด
Belgium Womens Premier League
02:00 KAA Gent Ladies 3-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
Argentina Reserve League
02:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1-1 Canuelas FC Reserves
20:10 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1-2 Talleres Remedios Reserves
20:30 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 2-2 Platense Reserves
Iceland Womens League Cup
02:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3-1 เบรย์ดาบลิค (ญ)
Wales League Div 1
02:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3-2 Taffs Well
Northern Ireland Intermediate Cup
02:30 Annagh United 2-2 Crumlin Star
England Northern Premier League
02:45 วิตตัน อัลเบียน 1-1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 6-1 อินสติตูเต้ เอฟซี
02:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-3 ครูซาเดอร์
England Ryman(Isthmian) League
02:45 Coggeshall Town 2-3 เบร้นท์วู๊ด ทาวน์
02:45 Molesey 2-3 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
ENG UD1
02:45 ดรอยส์เด้น 2-3 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
02:45 สต็อคบริดจ์ 3-2 เกรสลี่
02:45 Cleethorpes Town 3-1 Wisbech Town
England Southern League Central Division
02:45 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 5-1 Halesowen Town
02:45 เลสตัน 1-2 Stratford Town
Scotland Development League
02:45 เรธ โรเวอร์ส ยู 20 2-1 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง)
Senior Cup
02:45 Prescot Cables 2-2 Widnes
02:45 Firhouse Clover FC 1-2 เชอร์ริฟฟ์ วายซี
Ireland Leinster Senior League
02:45 Castleview FC 2-2 เอฟเวอร์ตัน เอเอฟซี
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-1 มาชัค รูนา
Brazil Campeonato Paulista B
05:15 เซอร์เทาซินโญ่ 1-1 ซานโต อังเดร
07:30 Atibaia 1-2 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
Argentina Prim B Metropolitana
07:05 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-2 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:15 ซานโตส เด กัวปิเลส 2-1 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
Thailand U19 League
13:00 อุบล ยูเอ็มที เอฟซี (ยู 19) 3-1 สมาคมกีฬา ศรีสะเกษ (ยู 19)
13:00 บางกอก กล๊าส (ยู 19) 2-1 ชัยนาท เอฟซี (ยู 19)
13:00 Chachoengsao FC U19 6-1 กองเรือยุทธการ (ยู 19)
13:00 นครราชสีมา (ยู 19) 4-1 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ยู 19)
13:00 Sports Association Suphanburi U19 1-2 สุพรรณบุรี (ยู 19)
13:05 Sports Association Khon Kaen U19 1-2 ขอนแก่น ยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19)
13:05 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ (ยู 19) 2-1 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19)
13:10 โดม เอฟซี (ยู 19) 2-4 มหาวิทยาลัยรังสิต (ยู 19)
13:20 ไทย ฮอนด้า เอฟซี (ยู 19) 5-2 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ (ยู 19)
15:00 Maejo United U19 5-3 พิษณุโลก เอฟซี (ยู 19)
17:10 ระยอง เอฟซี (ยู 19) 2-3 ราชนาวี (ยู 19)
Bangladesh Premier League
14:15 Fakirapool Young Mens Club 1-1 ธากา ซิตี้ เอฟซี
Philippines UAAP Women
14:25 FEU Tamaraws (w) 1-5 DLSU (w)
TAS Premier League
14:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1-2 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
Kenya Super League
15:30 FC Talanta 1-1 Bidco United
17:00 อัสเชรู 2-1 Fortune Sacco
18:00 Kangemi All Stars 2-4 Wazito FC
19:00 Tusker 1-1 Ulinzi Stars Nakuru
19:00 Nzoia United 1-1 Kericho
20:15 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 3-1 Shabana FC
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
15:45 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-1 อาลาเมน (ญ)
India Mumbai Elite League
15:55 Chheda Nagar Prodigies 2-2 ซีเอฟซีไอ (ยู 19)
18:05 ICL Payyade 4-1 จูฮู สปาร์ค
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 โรมาเนีย(ยู 17) 1-5 ออสเตรีย(ยู 17)
18:00 เยอรมนี(ยู 17) 1-1 เบลารุส(ยู 17)
20:00 โปแลนด์(ยู 17) 2-3 รัสเซีย(ยู 17)
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
17:30 ยูเครน(ยู 19) 2-2 เซอร์เบีย(ยู 19)
21:00 อังกฤษ(ยู 19) 4-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
21:00 ตุรกี ยู19 1-3 สกอตแลนด์(ยู 19)
21:00 อิตาลี ยู19 2-2 เบลเยียม(ยู 19)
21:30 เยอรมนี (ยู 19) 2-1 โครเอเชีย(ยู 19)
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 โวฟู ไทโป (สำรอง) 2-2 Yuen Long Reserve
India Kerala Premier League
17:30 Golden Threads FC 1-2 Shooters United FC
Paraguay reserve team league
17:30 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 2-1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง)
Croatia U19 League
19:00 ริเยกา ยู 19 1-2 NK Varazdin U19
Saudi Arabia Division 2
19:50 อัล-โชอาลาห์ 1-2 Al-Ameade
19:55 Al-Washm 2-3 แอ๊บฮา
Israel State League
20:00 Beitar Kfar Saba Shlomi 2-4 Hapoel Azor
Jordan League Division 1
20:00 อัล ยาร์มุค 4-1 อัล วาห์ดา
England Reserves League
20:00 พอร์ทเวล(สำรอง) 1-1 ร็อตเธอร์แฮม(สำรอง)
Holland Reserve League
20:00 เฟเยนูร์ด สำรอง 2-2 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง
Macedonia Cup Women
20:00 ZFK Tetovo 2017 Women 1-4 ZFK Top Gol (w)
อิตาลี C1
20:30 โปเทนซ่า 2-2 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
Italy Serie D
20:30 US Pergolettese 4-1 Ciliverghe Mazzano
20:55 AZ Picerno ASD 2-1 Gelbison
Montenegro Division 2
21:00 Decic Tuzi 1-1 OFK Igalo
France Ligue 5
22:00 สทราซบูร์ 2 4-1 น็องซี่ 2
Nigeria Premier League
22:05 โลบี สตาร์ส 2-1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด